Ijabọ Ọjọ 90

Nipa Iṣẹ́ Wa

A n pèsè iṣẹ́ ìròyìn ìmígírésọ̀n ọjọ́ 90 onímọ̀-ọ̀jọ̀ pẹ̀lú fún àwọn ajeji tí ń gbé ni Thailand. Iṣẹ́ yìí jẹ́ iṣẹ́ aṣoju ní ara ẹni níbi tí ẹgbẹ́ wa ti máa lọ sí ọfiisi iṣakoso ìwọlé ní orúkọ rẹ láti fi fọọmu TM47 rẹ sílẹ̀.

A ti ṣàkóso pípese iṣẹ́ ìròyìn ní ẹni-kọọkan fún ẹgbẹ̀ẹgbẹ̀rún oníbára lọ́dọọdún, èyí tí ó ṣe wa di ọ̀kan lára àwọn iṣẹ́ ìròyìn ọjọ́ 90 tí a gbẹ́kẹ̀lé jùlọ tí ó sì nírírí púpọ̀ ní Thailand.

Tani iṣẹ́ yìí jẹ́ fún

Iṣẹ́ yìí jẹ́ láti ran àwọn ará òkèèrè (expats) lọwọ tí wọ́n ti gbìmọ̀ láti fi ìròyìn ọjọ́ 90 wọn sílẹ̀ nípasẹ̀ ilé iṣẹ́ ori ayelujara osise ní https://tm47.immigration.go.th/tm47/.

Tí o bá ti ní iriri ìbéèrè tí a kọ, ìpò ìdúró, tàbí o kan fẹ́ ojútùú aláìṣòro, a ṣètò gbogbo rẹ̀ fún ọ.

Ní pàtàkì wúlò fún àwọn tí ó ṣe ìròyìn ní pẹ́: Tí o bá ti pẹ̀ sí ìròyìn ọjọ́ 90 rẹ tí o sì ń bẹ̀rù pé ìkọ̀sẹ̀lẹ̀ lori ayélujára lè fa ìkọ̀sílẹ̀ tí yóò jẹ́ kí o wà ní ipo tí a ti kọja pẹ̀lú owó ìjìyà míì, iṣẹ́ wa ní ti ara máa jẹ́ kó dájú pé a ṣe ìròyìn rẹ lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ láìsí ewu ìkórìíra imọ̀ẹ̀rọ.

Bí ó ṣe ń ṣiṣẹ́

Àpẹẹrẹ Ipo Ìròyìn
89Awọn ọjọ titi ìròyìn tó nbọ

Ilana wa

  • Rà Kírẹ́díìtì: Ra kírẹ́dítì ìjábọ nípasẹ̀ eto ìsanwó ààbò wa. Kírẹ́dítì kò ní parí.
  • Fí ìbéèrè rẹ̀ ránṣẹ́: Nígbà tí o bá ṣetan láti ṣe ìròyìn, fi ìbéèrè rẹ ránṣẹ́ nípasẹ̀ àkọsílẹ iṣakoso (dashboard) rẹ.
  • A ṣàbẹwò sí ọfiisi iṣakoso ìwọlé: Ẹgbẹ́ wa ń ṣàbẹ̀wò sí ọ́fíìsì aṣikiri ní ti ara, tí ó sì fi fọọmu TM47 rẹ ránṣẹ́ ní orúkọ rẹ.
  • Gba Ìròyìn Rẹ: Ìròyìn ọjọ́ 90 tí a fọwọ́ sí ní fọọmu atilẹba ni a fi ránṣẹ́ sí adirẹsi rẹ nípasẹ̀ ifijiṣẹ to ni aabo tí a lè tọ́pa.

Àwọn Àmúlò Iṣẹ́

  • A máa lọ ní ara ẹni láti fi ìjẹ́wọ́ rẹ sílẹ̀
  • Ẹ̀dá ara ìròyìn ọjọ́ 90 tí a fi ránṣẹ́ sí adirẹsi rẹ̀.
  • Ipo ìjábọ́ ọjọ́ 90 alààyè
  • Imudojuiwọn ìpo nipasẹ imeeli ati SMS
  • Àwọn ìrántí ìjẹ́wọ́ ọjọ́ 90 tó ń bọ̀
  • Ìrántí ọjọ́ ìparí ìwé-irinna

Ìṣètò Ìye

Ìròyìn Kọọkan: ฿500 fún ìjabọ́ kọọkan (1-2 reports)

Pákẹ́ẹ̀jì Púpọ̀: ฿375 fún ìjabọ́ kọọkan (4 or more reports) - Fipamọ 25% fún ìròyìn kọọkan

Kírẹ́dítì kò ní parí

Àṣẹ Aṣojú

Nígbà tí o bá lo iṣẹ́ wa, o fi Aṣẹ Aṣoju lopin fún wa fún ìmúlò pàtàkì ní ìṣàkóso ìròyìn ọjọ́ 90 rẹ. Aṣẹ yìí jẹ́ kí a lè:

  • Fí fọ́ọ̀mù TM47 rẹ ránṣẹ́ sí Ẹ̀ka Ìbàwọlé Tàílándì ní orúkọ rẹ
  • Gba ìmúdájú àti àwọn ìwé ìjẹ́rìí ọ́fíṣì tí ó ní ibatan sí ìròyìn rẹ
  • Bá àwọn alaṣẹ ìmigréṣọ̀n sọrọ nípa ìjábọ ọjọ́ 90 rẹ

Àṣẹ Aṣojú-lákọ̀ọ́kọ́ tó lopin yìí KÒ fun wa ní àṣẹ láti ṣe ìpinnu lórí fízà, láti fọwọ́ sí àwọn ìwé mìíràn, tàbí láti ṣe ìbánisọ̀rọ̀ nípa àwọn ọ̀ràn ìbẹ̀wọlé (immigration) yàtọ̀ sí ìbéèrè ìròyìn ọjọ́ 90 pàtó rẹ. Àṣẹ náà máa parí laifọwọ́sí nígbà tí ìròyìn rẹ bá parí. Kà síi nínú Àwọn Òfin àti Ìlànà wa.

Àǹfààní Àfikún

  • Ìrántí Laifọwọyi: A máa fi ìkìlọ̀ ránṣẹ́ ṣáájú gbogbo ìparí àkókò ìròyìn ọjọ́ 90
  • Atúnyẹwo ọwọ́: Tí ọjọ́ tí o ti kọjá bá sunmọ́ gan-an, ẹgbẹ́ wa máa ṣàyẹ̀wò ọ̀ràn kọọkan ní ọwọ́
  • Ìtọ́pinpin ní Àkókò Gidi: Tọ́pa ipo ìròyìn rẹ ní gidi nípasẹ̀ pátákó iṣakoso rẹ (dashboard).
  • Kò sí ìkìlọ̀ tí a kọ́: A máa tọ́jú gbogbo ìṣòrò ni ti ara, kò sí awọn ìmèlì ìkòrìíra mọ́.

Ìbéèrè?

Tí o bá ní ìbéèrè kankan nípa iṣẹ́ wa, jọ̀wọ́ má ṣe ṣiyemeji láti kan sí wa.